Dây nhảy quang Single mode (OS2) 5 mét chuẩn SC-SC, SC-LC, LC-LC, FC-FC, FC-LC màu vàng

80.000 48.000

– Dây nhảy quang 5 mét Single (đơn) mode OS2 9/125um. Bước sóng: 1310, 1550 nm.
– Chuẩn kết nối theo yêu cầu: SC-SC, SC-LC, LC-LC, FC-FC hoặc FC-LC. 
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB).
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB.
– Độ uốn cong: R = 3cm. Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
– Lực nghiền nát: 550N/cm. Số lần kết nối: 1000 lần.
– Đường kính cáp: 3.0mm. Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns.
– Vỏ PVC màu vàng (OFNR-rated).
– Xuất xứ: Việt Nam

 

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ