Dây nhảy quang Multi mode (OM3) 3 mét chuẩn SC-SC, SC-LC, LC-LC, FC-FC, FC-LC màu xanh

250.000 150.000

Dây nhảy cáp quang Multi mode OM3 chiều dài 3 mét với chuẩn kết nối theo yêu cầu.
– Tốc độ truyền tải: 10Gb.

– Màu sắc: Màu xanh.
– Bước sóng hoạt động: 850nm .
– Độ suy hao: ≤ 0.2 db.
– Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm.
– Kiểu sợi đơn mode (Simplex).
– Đường kính dây : 2.0mm và 3.0mm.
– Xuất xứ: Việt Nam

 

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ