Dây nhảy quang Multi mode (OM3) 5 mét chuẩn SC-SC, SC-LC, LC-LC, FC-FC, FC-LC màu cam

250.000 150.000

  • Loại: SC/APC – SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
    Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC
    Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
    Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
    Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Màu vỏ: màu da cam
Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ
Mã: OM2VN-5 Danh mục: