Giới thiệu về Card mạng PCIe WiFi 6 AX1800 & Bluetooth 5.2 Tp-Link (Archer TX20E)
– Card mạng PCIe WiFi 6 AX1800 & Bluetooth 5.2 Tp-Link (Archer TX20E) cho phép các thiết bị của bạn hoạt động với tốc độ mạng tối đa. Tận hưởng khả năng phát trực tuyến mượt mà, chơi game AR/VR đắm chìm và tải xuống cực nhanh.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Tốc độ Wi-Fi 6 vượt trội—Phá vỡ rào cản gigabit với tốc độ lên tới 1201 Mbps (5 GHz) + 574 Mbps (2,4 GHz)
- Phạm vi kết nối tín hiệu rộng hơn— Kết nối với Wi-Fi nhiều nơi hơn trong nhà với hai ăng-ten độ lợi cao
- Bluetooth 5.2—Công nghệ Bluetooth mới nhất đạt Tốc độ nhanh hơn gấp 2 lần và Vùng kết nối rộng hơn gấp 4 lần so với BT 4.2
- Bảo mật được cải thiện—Các cải tiến bảo mật mới nhất WPA3.
- Khả năng tương thích ngược – Hỗ trợ đầy đủ cho các tiêu chuẩn 802.11ax/ac/a/b/g/n
Thông số kỹ thuật về Archer TX20E
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.76 × 3.09 × 0.82 in (120.8 × 78.5 × 20.9 mm) |
| Ăng ten | Two High-Gain Dual Band Antennas |
| Chipset | Realtek Wi-Fi 6 Chipset |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ax/ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11ax/n/g/b 2.4 GHz Bluetooth 5.2 |
| WLAN Transmit Power | 5 GHz : 27dBm(FCC) / 23dBm(CE) (EIRP) 2.4 GHz : 25dBm(FCC) / 20dBm(CE) (EIRP) |
| WLAN Modes | Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Support 64/128 bit WEP, WPA/WAP2/WPA3, WPA-PSK/WPA2-PSK, 802.1x |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM, 1024QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Card Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.