Giới thiệu về Card mạng PCI Express WiFi 150Mbps Tp-Link (TL-WN781ND)
– Card mạng PCI Express WiFi 150Mbps Tp-Link (TL-WN781ND) cho phép các thiết bị của bạn hoạt động với tốc độ mạng tối đa. Tận hưởng khả năng phát trực tuyến mượt mà, chơi game AR/VR đắm chìm và tải xuống cực nhanh.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Tốc độ truyền dữ liệu không dây lên tới 150Mbps
- Cung cấp giao diện PCI Express
- Kết nối bảo mật nâng cao với mã hóa WPA/WPA2
- Tiện ích đi kèm cho phép quản lý dễ dàng
Thông số kỹ thuật về TL-WN781ND
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | PCI Express |
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.8 x 4.5 x 0.85 in (120.8*115.2*21.5 mm) |
| Ăng ten | 2 ăng ten 2 băng tần có thể tháo rời |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11n/g/b 2.4 GHz |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Hỗ trợ 64/128 bit WEP, WPA/WAP2, WPA-PSK/WPA2-PSK, 802.1x |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| Công suất truyền tải | 5 GHz : 24 dBm(FCC) / 23dBm(CE) (EIRP) 2.4 GHz : 25 dBm(FCC) / 20dBm(CE) (EIRP) |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Card Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.