Giới thiệu về Card mạng PCIe WiFi 6 AX3000 & Bluetooth 5.0 Tp-Link (Archer TX50E V1)
– Card mạng PCIe WiFi 6 AX3000 & Bluetooth 5.0 Tp-Link (Archer TX50E V1) cho phép các thiết bị của bạn hoạt động với tốc độ mạng tối đa. Tận hưởng khả năng phát trực tuyến mượt mà, chơi game AR/VR đắm chìm và tải xuống cực nhanh.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Tốc Độ Wi-Fi 6 Nhanh Chóng—Phá vỡ rào cản gigabit barrier với tốc độ lên tới 2402 Mbps (5 GHz)
- Trải Nghiệp Mượt Mà Hơn—Độ trễ thấp hơn 75% đảm bảo chơi game siêu nhạy và trò chuyện video.
- Kết Nối Đáng Tin Cậy—Chipset Intel® Wi-Fi 6 mang đến Wi-Fi nhanh hơn và rõ ràng hơn.
- Tín Hiệu Vùng Phủ Rộng Hơn—Kết Nối Wi-Fi mọi ngóc ngách trong căn nhà với hai ăng ten.
- Bluetooth 5.0—Công Nghệ Bluetooth mới nhất tăng tốc độ lên gấp 2 lần và tăng vùng phủ lên gấp lần so với Bluetooth 4.2
- Cải Tiến Bảo Mật—Các cải tiến bảo mật mới nhất WPA3.
- Thiết Kế Tinh Xảo—Tản nhiệt chuyên dụng và mạ vàng được chế tác để cải thiện độ ổn định.
- Độ Tương Thích Ngược – Hỗ trợ đầy đủ các tiêu chuẩn 802.11ac/a/b/g/n
Thông số kỹ thuật về Archer TX50E V1
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Kích thước ( R x D x C ) | 3.7 x 4.8 x 0.8 in (95.2 x 120.8 x 21.5 mm) |
| Ăng ten | Hai Ăng Ten Băng Tần Kép Độ Lợi Cao |
| Chipset | Chipset Wi-Fi 6 Intel |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ax/ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11ax/n/g/b 2.4 GHz Bluetooth 5.0/4.2/4.0 |
| WLAN Transmit Power | 5 GHz : 27dBm(FCC) / 23dBm(CE) (EIRP) 2.4 GHz : 26dBm(FCC) / 20dBm(CE) (EIRP) |
| WLAN Modes | Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Hỗ trợ 64/128 bit WEP, WPA/WAP2/WPA3, WPA-PSK/WPA2-PSK, 802.1x |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM, 1024QAM |
| Bluetooth Profiles | Archer TX50E V1 support the native BT profiles implemented in Windows 10. For the latest information on Windows 10 BT profiles please refer to https://support.microsoft.com/en-us/help/10568/windows-10-supported-bluetooth-profiles |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Card Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.