Giảm giá!

Máy test băng thông FLUKE DTX-1800 cũ (secondhand)

116.000.000 đ 125.000.000đ

– Fluke DTX-1800 là máy test băng thông (1GB, 10GB) cho cáp mạng cat5e, cat6/6A cat7.
– Máy có chức năng đo và kiểm tra cáp mạng, lỗi cáp mạng, sự cố cáp mạng hiệu quả.
Fluke DTX-1800 thiết kế nhỏ gọn, nhiều tính năng đo kiểm tự động.
– Test cáp Cat 6A với thời gian 18 giây.
– Phần mềm Linkware giúp hiển thị kết quả bằng đồ họa (12,000 kết quả).
– Màn hình cảm ứng dễ thao tác.
– Tương thích với tiêu chuẩn ISO (IEC WG9 Standard IEC61935-1)  về yêu cầu độ chính xác cấp V đến 1000 MHz.
– Quản lý và xuất report báo cáo bằng phần mềm LinkWare Management.
– Phụ kiện bao gồm: 1 máy chính, 1 remote, 2 adapter cat6A (DTX-CHA002), 2 adapter cat6A (DTX-PLA002) và 2 sạc 15V-2A.
Bảo hành 6 tháng.

Số lượng:
GỌI ĐẶT HÀNGVui lòng gọi ngay 0941 023 023

Máy test Fluke DTX-1800 seconhand là dòng máy đa chức năng có thể đo độ suy hao của cáp mạng đo độ suy hao của cáp quang.

 

Máy test Fluke DTX-1800 cũ test băng thông cáp đồng (cat5e, cat6/6A & Cat7)test băng thông cáp quang (Single mode hay Multi mode ) bằng file PDF các thông số chính xác như sau:
– Chiều dài dây cáp mạng.
– Chéo dây, hở mạch và ngắn mạch.
– Băng thông cáp mạng cat5e 100MB, cat6 1GB và cat6A 10GB.
– Mỗi node mạng là 1 biểu đồ. Báo cao chi tiết độ suy hao.
– Thiết bị được chỉ định dùng để kiểm định hệ thống cáp mạng máy tính bảo hành theo tiêu chuẩn Nhà Sản Xuất (25 năm với AMP/Commscope).

 

Máy test cáp mạng đa năng FLUKE DTX-1800 xuất file báo cáo report kết quả như sau:

  • Xuất file báo cáo report  kiểm tra băng thông cáp đồng 1GB (cat5e, cat6) và 10GB (cat6A và cat7):

 

  • Xuất file báo cáo report kiểm tra băng thông cáp quang Single mode OS2 bước sóng 1310nm và Multi mode OM3 & OM4 bước sóng 850nm:

Video hướng dẫn sử dụng máy test FLUKE DTX-1800:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy test băng thông FLUKE DTX-1800 cũ (secondhand)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

X