Dây nhảy quang AMP LC_LC, Duplex, Singlemode OS2 3m (CommScope) 2105028-3

(1 đánh giá của khách hàng)

840.000 550.000

– Fiber Optic Patch Cord, Duplex, Singlemode, LC/UPC to LC/UPC, yellow, 3 m
– Tốc độ truyền tải: 10Gb.
– Màu sắc: Màu vàng.
– Chiều dài: 3.00 m | 9.84 ft
– Đầu nối: LC/UPC to LC/UPC
– Bước sóng hoạt động: 1310nm .
– Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm. Độ suy hao: ≤ 0.2 db.
– Kiểu sợi đa mode (Duplex). Đường kính dây : 1.80 mm | 0.07 in

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ