Dây nhảy quang LC-LC, Duplex, Singlemode 3m OS2 AMP/CommScope (2105028-3)

Original price was: 840.000VND.Current price is: 550.000VND.

Fiber Optic Patch Cord, Duplex, Singlemode, LC/UPC to LC/UPC, yellow, 3 m (2105028-3)
-> Bảng giá patch cord quang AMP/Commscope (updated: 01/04/2024). Vui lòng liên hệ để được hỗ trợ giá tốt nhất!
– Patch cord Multi Mode (MM):
♦ Patch cord MM OM3 LC-LC, Duplex, 3m (2105027-3). Giá: 599.000 đ
♦ Patch cord MM OM3 LC-LC, Duplex, 5m (2105027-5). Giá: 635.000 đ
♦ Patch cord MM OM3 LC-SC, Duplex, 3m (2055109-3). Giá: 599.000 đ
♦ Patch cord MM OM3 SC-SC, Duplex, 3m (2055108-3). Giá: 599.000 đ
♦ Patch cord MM OM4 LC-LC, Duplex, 3m (2105061-3). Giá: 599.000 đ
♦ Patch cord MM OM4 LC-LC, Duplex, 5m (2105061-5). Giá: 680.000 đ
– Patch cord Single Mode (SM):
♦ Patch cord SM OS2 LC-LC, Duplex, 3m (2105028-3). Giá: 549.000 đ
♦ Patch cord SM OS2 LC-LC, Duplex, 5m (2105028-5). Giá: 799.000 đ
♦ Patch cord SM OS2 LC-SC, Duplex, 3m (2105032-3). Giá: 549.000 đ
♦ Patch cord SM OS2 SC-SC, Duplex, 3m (2105092-3). Giá: 549.000 đ
– Hàng chính hãng AMP/Commscope (CO & CQ).
– Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX (25 năm*).

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ
Mã: 2105028-3 Danh mục: