Giảm giá!

Dây hàn quang OS2 LSZH 2m Singlemode LC-LC 2105004-2

350.000 đ 550.000đ

Fiber Pigtail LC-LC 0.9mm OS2 Singlemode LSZH 2m (cut it into two pieces for pigtails).

– Dây nhảy quang 2m simplex Singlemode OS2.

– Đầu nối chuẩn UPC/LC->UPC/LC.

– Dùng để cắt đôi ra hàn đầu nối quang.

Hàng chính hãng AMP/Commscope (CO & CQ).

Bảo hành 25 năm.

Số lượng:
GỌI ĐẶT HÀNGVui lòng gọi ngay 0941 023 023
Mã: 2105004-2 Danh mục:

Giới thiệu dây hàn quang OS2 AMP 2105004-2 Singlemode 2m LC-LC hãng Commscope:

− Dây hàn quang AMP OS2 2105004-2 LC-LC của Commscope là sản phẩm của hãng công nghệ thông tin – viễn thông hàng đầu thế giới, với các giải pháp và thiết bị mạng chất lượng.

− Trong đó dây nhảy quang AMP Single mode OS2 chuẩn LC-LC hay Fiber Pigtail LC-LC 0.9mm OS2 LSZH 2m 2105004-2 của hãng gọi tắt là dây nhảy quang AMP là một trong những sản phẩm nổi bật.

– Dây nhảy quang AMP LC-LC 2m OS2 là thiết bị quan trọng trong hệ thống mạng quang dùng để đấu nối từ ODF đến thiết bị nối quang.

– Patch cord quang 2m LC-LC OS2 của AMP với đầu nối cáp quang PC, UPC, APC với chuẩn ST, SC hoặc MU, LC, FC.

– Dây nhảy quang chính hãng LC-LC của AMP có nhiều loại khác nhau: đơn mốt simplex và loại đôi duplex – là loại có 2 sợi dây dính vào nhau có chuẩn: TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-10 (LC), TIA/EIA-604-2 (ST).

Các loại đầu nối của dây nhảy quang single và multi mode thông dụng hiện nay:

a. Đầu nối ST
Được phát triển bởi AT&T là một trong các loại đầu nối đầu tiên được sử dụng trong hệ thống cáp quang. Nó sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, với thân đầu nối làm từ nhựa hoặc kim loại được cố định thông qua khớp nối dạng vặn (Twist–on/Twist–off).

Dây nhảy quang AMP LC-SC

b. Đầu nối SC
Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang  sử dụng cơ chế cắm/rút giúp người dùng thao tác dễ dàng trong không gian hẹp.
Dây nhảy quang AMP LC-SC
c. Đầu nối LC
Được phát triển bởi Lucient Technologies là 1 đầu nối dạng nhỏ, sử dụng ống nối với đường kính chỉ 1,25 mm, phần thân tương tự SC, nhưng kích thước chỉ bằng một nửa. Sử dụng cơ chế “tai giữ cố định” như chuẩn RJ45.

d. Đầu nối FC
Đầu nối FC sử dụng ống nối dài 2,5 mm, được thiết kế đặc biệt với thân là dạng ren, thích hợp trong môi trường có độ rung cao. Thường được ứng dụng cho ngành viễn thông, nhưng hiện tại đã dần bị thay thế bởi đầu nối SC và LC.

e. Đầu nối MT-RJ 
Được phát triển bởi AMP/Tyco và Corning là đầu nối song công với hai sợi quang sử dụng chung một ống nối làm bằng polyme. Cơ chế khớp nối được thiết kế tương tự như RJ45 cho đôi xoắn.Nó có hai dạng là đầu đực và đầu cái.


Bảng tóm patch cord cáp quang có 5 loại đầu nối thông dụng nhất hiện nay:

Đầu NốiKiểu Kết NốiBán Kính Ống NốiCáp QuangTiêu Chuẩn
STVặn khớp2.5 mmĐơn mốt/Đa mốtTIA/EIA-604-2
SCCắm – Rút2.5 mmĐơn mốt/Đa mốtTIA/EIA-604-3
LCCắm – Rút kiểu RJ451.25 mmĐơn mốt/Đa mốtTIA/EIA-604-10
FCVặn xoắn2.5 mmĐơn mốt/Đa mốtTIA/EIA-604-4
MT-RJCắm – Rút kiểu RJ452.45×4.4 mmĐơn mốt/Đa mốtTIA/EIA-604-12


Bạn mua patch cord cáp quang Commscope chính hãng ở đâu tại Việt Nam? 

– Chúng tôi – vattumang.net là đại lý ủy quyền AMP (Commscope) ở Việt Nam cam kết cung cấp sản phẩm cáp mạng và phụ kiện AMP chính hãng theo đúng theo yêu cầu về chất lượng (CQ) và xuất xứ sản phẩm (CO) của nhà Sản xuất.  

– Quý Khách hàng có nhu cầu mua hàng hoặc cần tư vấn xin vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0941 023 023 hoặc quaemail: sale@vattumang.net (8h00 đến 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7):


CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
(GPĐKKD số 0311367466 do Sở KHĐT TP.Hồ Chí Minh cấp ngày 28/11/2011)

Địa chỉ VP: 435/2 Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, Tp.Hồ Chí Minh
Điện thoại:(028) 35.39.59.79 – DĐ: 0941 023.023
Fax:(028) 6685 7388

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây hàn quang OS2 LSZH 2m Singlemode LC-LC 2105004-2”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

X