Dây hàn quang OM3 LSZH 2m Multimode SC-SC 2105007-2

(1 đánh giá của khách hàng)

480.000 250.000

Fiber Pigtail SC-SC 0.9mm OM3 LSZH 2m(cut it into two pieces for pigtails).

– Dây nhảy quang 2m simplex Multimode OM3.

– Đầu nối chuẩn UPC/SC-UPC/SC.

– Dùng để cắt đôi ra để hàn đầu nối quang.

– Hàng chính hãng AMP/Commscope (CO & CQ).

– Bảo hành 25 năm.

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ
Mã: 2105007-2 Danh mục: