Giới thiệu về Card mạng PCIe Wi-Fi AC1200 & Bluetooth 4.2 Tp-Link (Archer T5E)
– Card mạng PCIe Wi-Fi AC1200 & Bluetooth 4.2 Tp-Link (Archer T5E) cho phép các thiết bị của bạn hoạt động với tốc độ mạng tối đa. Tận hưởng khả năng phát trực tuyến mượt mà, chơi game AR/VR đắm chìm và tải xuống cực nhanh.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Tốc độ Siêu Nhanh – Khai thác tối đa mạng của bạn với tốc độ Wi-Fi lên đến 1167 Mbps (867 Mbps trên băng tần 5 GHz và 300 Mbps trên băng tần 2.4 GHz)
- Bluetooth 4.2 – Tốc độ nhanh hơn 2.5 lần và dung lượng gói nhiều hơn gấp 10 lần so với Bluetooth 4.0
- Mở rộng vùng phủ Wi-Fi – Kết nối Wi-Fi của bạn ở nhiều nơi trong nhà với hai ăng ten độ lợi cao bên ngoài đảm bảo vùng phủ rộng hơn và độ ổn định nâng cao
- Cài đặt dễ dàng – Gắn bộ chuyển đổi vào khe cắm PCI-E có sẵn để nâng cấp máy tính để bàn của bạn
Thông số kỹ thuật về Archer T5E
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | PCI Express |
| Kích thước ( R x D x C ) | 4.8 × 3.3 × 0.85 in (120.8 × 83.2 × 21.5 mm) |
| Ăng ten | 2 Ăng ten ngoài có thể tháo rời |
| Bluetooth Features | |
|---|---|
| Standards and Protocols | Bluetooth 4.2, Bluetooth 4.0 |
| Interface | USB 2.0 |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n 2.4 GHz, IEEE 802.11a/n/ac 5 GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 11ac: Up to 867 Mbps(dynamic). 11n: Up to 300 Mbps(dynamic). 11a: Up to 54 Mbps(dynamic). 2.4 GHz: 11n: Up to 300 Mbps(dynamic). 11g: Up to 54 Mbps(dynamic). 11b: Up to 11 Mbps(dynamic). |
| Reception Sensitivity | 5 GHz: 11ac HT80: -59.0dBm. 11n HT40: -68.5dBm. 11a 54Mbps: -73.5dBm. 11a 6Mbps: -91dBm. 2.4 GHz: 11n HT40: -69.5dBm. 11g 54Mbps: -74dBm. 11b 11Mbps: -87dBm. |
| Chế độ Wi-Fi | Chế độ Infrastructure |
| Bảo mật Wi-Fi | WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| Công suất truyền tải | 5 GHz: 21.5dBm(FCC) / 23dBm(CE) (EIRP). 2.4 GHz : 20.5dBm(FCC) / 20dBm(CE) (EIRP). |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ Chuyển Đổi Wi-Fi PCIe Bluetooth 4.2 Archer T5E AC1200. Giá đỡ tiêu chuẩn và giá đỡ thấp. Hướng dẫn cài đặt nhanh. Cáp USB Bluetooth. CD nguồn. |
| System Requirements | Windows 10/8.1/8/7 (32/64 bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉ ~104℉). Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70℃ (-40℉ ~158℉). Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ. Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ. |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Card Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.