Thiết bị chuyển đổi quang điện 1.0 Gbps netLINK single 2 sợi HTB-GS-03

(1 đánh giá của khách hàng)
680.000 đ 850.000đ

Chuyển đổi quang điện Media converter Single mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX.
– Khoảng cách truyền: 25 km.
– Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
– Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.
– Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
– Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
– Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
– Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.
– Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.
– Xuất xứ Trung Quốc (CO & CQ).
– Bảo hành: 24 tháng (1 đổi 1).

Số lượng:
GỌI ĐẶT HÀNGVui lòng gọi ngay 0941 023 023
Mã: HTB-GS-03 Danh mục:

1/ Giới thiệu Converter quang 2 sợi 1G netLINK Single mode 2 sợi quang 25km: 

– Converter quang 2 sợi 1G netLINK Single mode 2 sợi quang 25km là sản phẩm Cty NETLINK chuyên sản xuất: Thiết bị chuyển đổi quang điện, Bộ chuyển đổi quang video, Bộ chuyển đổi video HD-CVI / TVI / AHD, Bộ chuyển đổi POE, Module quang SFP, Bộ chuyển đổi HD / 3G-SDI / HDMI / VGA / DVI. Các sản phẩm công ty NETLINK có độ tin cậy cao tạo ra các giải pháp kết nối an toàn về truyền tải an toàn thông tin quan trọng và nhạy cảm; giám sát và điều khiển từ xa các thiết bị và thiết bị mạng, …

Thiết bị chuyển đổi quang điện 1.0gb netlink single mode 2 sợi quang 25km chính hãng NETLINK (HTB-GS-03) là thiết bị chất lượng cao, giá cạnh tranh nhất trên thị trường và chế độ bảo hành chu đáo (24 tháng).

Bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ Single mode 1GB, 2 sợi quang 20Km hãng NETLINK (HTB-GS-03)

Hỗ trợTự động tương thích 10 / 1000MB (1GB)
Hỗ trợ giao thứcIEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Loại sợi2 sợi quang
Kết nối sợi quangSợi quang single mode 25km
Chế độ truyềnhalf/full duplex
Giao diện EthernetRJ45
Giao diện kết nối sợi quangSC/FC/ST
Bước sóng quang học1310nm
Ber< 1/1000000000
Thời gian hoạt động trung bình (MTBF)>5 năm
POWER2.5W
Nguồn điệnAC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Nhiệt độ làm việcBình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃
Độ ẩm làm việc5%-95%
Nhiệt độ bảo quản-40℃~70℃
Độ ẩm lưu trữ5%~95%( Không ngưng tụ)
Cân nặng0.38KG
Kích thước229x122x50mm đóng gói, 94×70.6×26.5mm thiết bị

]

3/ Mua bộ chuyển đổi quang điện NETLINK chính hãng ở đâu:

Công ty TELIT – Vattumang.net là nhà nhập khẩu và phân phối chính thức tất cả các dòng sản phẩm Converter quang hay còn gọi là Media converter ở Việt Nam. Chúng tôi cung cấp đầy đủ chứng nhận xuất xứ (CO) và chứng nhận chất lượng sản phẩm (CQ) cho tất cả các tất cả thiết bị chuyển đổi quang điện netLINK mà chúng tôi đang kinh doanh.

 

4/ Các loại model converter quang điện netLINK 100MB và 1,000MB:

– Converter quang NETLINK 1.0GB, dùng 1 sợi quang 25km cho cáp Single mode 

– Converter quang NETLINK 1.0GB, dùng 2 sợi quang 25km cho cáp Single mode

– Converter quang NETLINK 100MB, dùng 1 sợi quang 25km cho cáp Single mode

– Card converter quang NETLINK 1GB, dùng 2 sợi quang 40km cho cáp Single mode

1 đánh giá cho Thiết bị chuyển đổi quang điện 1.0 Gbps netLINK single 2 sợi HTB-GS-03

  1. huynhlong.lhl20

    Sản phẩm giống 100% mô tả. Hàng chính hãng Netlink có CO, CQ cho dự án

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

X