Converter quang 100MB netLINK Single 1 sợi 25Km (HTB-1100S)

(1 đánh giá của khách hàng)

680.000 319.000

Bộ (2 cái) chuyển đổi quang điện Media Converter Single mode 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
♦ Khoảng cách truyền: 25 km.
♦ Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
♦ Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/ 1550nm.
♦ Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
♦ Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
♦ Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
♦ Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
♦ Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.
♦ Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.
Xuất xứ Trung Quốc (CO & CQ).
Bảo hành: 24 tháng (1 đổi 1).

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ
Mã: HTB-1100S/ Danh mục: