Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie (RG-POE-AT30)
  • Công suất: 31.2W/52V DC.
  • Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.
  • Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.
  • 1 cổng PoE (1000Base-T, PoE+/ 802.3at), 1 cổng LAN.
  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.
  • Nguồn Poe dùng cho các bộ phát Wi-Fi RUIJIE/REYEE.
  • Bảo hành: 36 Tháng
Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ