Giới Thiệu về module quang Cisco pwr-c2-250wac=
Module quang Cisco pwr-c2-250wac= 1025W AC Config 2 Power Supply Spare nguồn điện phụ kích thước 4,0 x 9,5 x 33,7 cm được sử dụng phổ biến trong các kết nối với các phụ kiện liên quan đến sản phẩm Cisco.
So với các loại nguồn thông thường module quang Cisco pwr-c2-250wac= có khả năng cung cấp công suất tối đa nên đến 250W lớn hơn rất nhiều. Module quang CISCO PWR-C2-250WAC= có tổng sản lượng 853 BTU / hr,250W áp dụng với dải điện áp đầu vào 100-249VAC, 50 – 60 Hz.
Đặc điểm nổi bật của nguồn cisco pwr-c2-250wac=
– Mã sản phẩm: PWR-C2-250WAC =
– Nguồn tối đa được cấp điện: 250W
– Tổng sản lượng BTU ( Lưu ý: 1000 BTU / hr = 293 W) 853 BTU / hr, 250W )
– Dải điện áp đầu vào và tần số
(Lưu ý: ± 10% “Dải điện áp đầu vào”) 100-240VAC, 50-60 Hz
– Đầu vào hiện tại: 4-2A
– Xếp hạng Xuất: 12V @ 20.83A
– Thời gian đầu ra của Holdup: Tối thiểu 16,7 ms @ 100VAC
– Bộ nạp nguồn đầu vào nguồn: IEC 320-C13 (IEC60320-C13)
– Dây nguồn: 10A
– Thông số vật lý: (H x W x D): 1.58 X 3.75 X 11.75 in (4.0 x 9.5 x 29.8 cm)