Giới thiệu về Hệ thống WiFi Mesh AC1900 Tp-Link Deco S7 cho gia đình
– Hệ Thống WiFi Mesh AC1900 Tp-Link Deco S7 mang đến tốc độ cao hơn, giảm độ trễ và hỗ trợ nhiều thiết bị kết nối đồng thời.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Băng tần Wifi: AC1900
- 5 GHz: 1300 Mbps (802.11ac)
- 2.4 GHz: 600 Mbps (802.11n))
- Angten: 3 Ăng-ten ngầm
- Cổng kết nối: 3 x Cổng Gigabit/1Pack
- Tốc độ LAN: Gigabit (1000Mbps)
- Chuẩn kết nối: Chuẩn AC
Thông số kỹ thuật về Omada Deco S7
| WI-FI | |
|---|---|
| Standards | Wi-Fi 5 IEEE 802.11ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11n/b/g 2.4 GHz |
| WiFi Speeds | AC1900 5 GHz: 1300 Mbps (802.11ac) 2.4 GHz: 600 Mbps (802.11n) |
| Working Modes | Chế độ Router Chế độ Điểm Truy Cập |
| BẢO MẬT | |
|---|---|
| Network Security | Tường lửa SPI Kiểm soát truy cập |
| Guest Network | 1 x Mạng khách 5 GHz 1 x Mạng khách 2.4 GHz |
| WiFi Encryption | WPA-Personal WPA2-Personal |
| HARDWARE | |
|---|---|
| Ethernet Ports | 3 cổng Gigabit * Mỗi thiết bị deco |
| Buttons | Nút Reset |
| SOFTWARE | |
|---|---|
| Protocol | IPv4 IPv6 |
| Parental Controls | Lọc URL Kiểm soát thời gian |
| WAN Type | IP Động IP Tĩnh PPPoE PPTP L2TP |
| Quality of Service | Ưu tiên thiết bị |
| Cloud Service | Nâng cấp firmware OTA ID TP-Link DDNS |
| NAT Forwarding | Cổng chuyển tiếp UPnP |
| IPTV | IGMP Proxy IGMP Snooping Cầu nối Tag VLAN |
| DHCP | Dành riêng địa chỉ Danh sách máy khách DHCP Máy chủ |
| DDNS | TP-Link |
| Management | Ứng dụng Deco |
| PHYSICAL | |
|---|---|
| Dimensions (W×D×H) | 6.4 × 3.6 × 3.6 in (162.3 × 90.7 × 90.7 mm) |
| Package Contents | Deco S7 (3 thiết bị) 3 Thiết bị Deco S7 1 cáp Ethernet RJ45 3 Bộ chuyển đổi nguồn Hướng dẫn cài đặt nhanhDeco S7 (2 thiết bị) 2 Thiết bị Deco S7 1 cáp Ethernet RJ45 2 Bộ chuyển đổi nguồn Hướng dẫn cài đặt nhanhDeco S7 (1 thiết bị) 1 Thiết bị Deco S7 1 cáp Ethernet RJ45 1 Bộ chuyển đổi nguồn Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS, NCC, BSMI, JRF, JPA, VCCI |
Quý Khách hàng có nhu cầu mua hàng hoặc cần tư vấn về AP Tp-Link vui lòng liên hệ với Chúng tôi theo địa chỉ bên dưới:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.