Giới thiệu về Hệ thống WiFi Mesh AC1200 Tp-Link Deco E4 cho gia đình
– Hệ thống WiFi Mesh AC1200 Tp-Link Deco E4 mang đến tốc độ cao hơn, giảm độ trễ và hỗ trợ nhiều thiết bị kết nối đồng thời.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Băng tần Wifi: AC1200
- Angten: 2 Ăng-ten ngầm
- Cổng kết nối: 2 x Cổng 10/100 Mbps/1-Pack
- Tốc độ LAN: 10/100Mbps
- Chuẩn kết nối: Chuẩn AC
Thông số kỹ thuật về Omada Deco E4
| WI-FI | |
|---|---|
| Standards | Wi-Fi 5 IEEE 802.11ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11n/b/g 2.4 GHz |
| WiFi Speeds | AC1200 5 GHz: 867 Mbps (802.11ac) 2.4 GHz: 300 Mbps (802.11n) |
| Working Modes | Chế độ router Chế độ điểm truy cập |
| BẢO MẬT | |
|---|---|
| Network Security | Tường lửa SPI Kiểm soát truy cập |
| Guest Network | 1 x Mạng khách 5 GHz 1 x Mạng khách 2.4 GHz |
| WiFi Encryption | WPA-Personal WPA2-Personal |
| HARDWARE | |
|---|---|
| Ethernet Ports | 2 x Cổng 10/100 Mbps * Mỗi đơn vị Deco |
| Buttons | Nút Reset |
| SOFTWARE | |
|---|---|
| Protocols | IPv4 IPv6 |
| Parental Controls | Lọc URL Kiểm soát thời gian |
| WAN Types | IP động IP tĩnh PPPoE PPTP L2TP |
| Quality of Service | Ưu tiên thiết bị |
| Cloud Service | Nâng cấp Firmware OTA ID TP-Link DDNS |
| NAT Forwarding | Cổng chuyển tiếp UPnP |
| IPTV | IGMP Proxy IGMP Snooping Bridge Tag VLAN |
| DHCP | Dành riêng địa chỉ Danh sách máy khách DHCP Máy chủ |
| DDNS | TP-Link |
| Management | Ứng dụng Deco |
| TEST DATA | |
|---|---|
| WiFi Transmission Power | CE: <20 dBm (2.4 GHz) <23 dBm (5 GHz) FCC: <30 dBm |
| PHYSICAL | |
|---|---|
| Dimensions (W×D×H) | 3.6 × 3.6 × 7.5 in (90.7 × 90.7 × 190 mm) |
| Package Contents | Deco E4 (3 thiết bị) 3 thiết bị Deco E4 1 cáp Ethernet RJ45 3 Bộ chuyển đổi nguồn 1 Hướng dẫn Cài đặt NhanhDeco E4 (2 thiết bị) 2 thiết bị Deco E4 1 cáp Ethernet RJ45 2 Bộ chuyển đổi nguồn 1 Hướng dẫn Cài đặt NhanhDeco E4 (1 thiết bị) 1 thiết bị Deco E4 1 cáp Ethernet RJ45 1 Bộ chuyển đổi nguồn 1 Hướng dẫn Cài đặt Nhanh |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, IC, NCC, BSMI, IDA, RCM, JPA, JRF, VCCI, KC, RoHS |
Quý Khách hàng có nhu cầu mua hàng hoặc cần tư vấn về AP Tp-Link vui lòng liên hệ với Chúng tôi theo địa chỉ bên dưới:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.