Mô tả Ổ Cứng EMC HDD Seagate Exos Enterprise 8TB 3.5 (ST8000NM018B) chuyên dụng cho camera, giá siêu rẻ
– Ổ cứng camera PC Seagate Exos Enterprise 7E2, EMC HDD SSD 8TB SATA 7.2K RPM SAS 6Gbps 512e EMC 3.5 Hard Drive, CK (ST8000NM018B) chính hãng, giá rẻ được trang bị giao diện SATA III 6Gbps, cung cấp tốc độ truyền tải dữ liệu lên đến 6Gbps (khoảng 600MB/s), gấp nhiều lần so với ổ cứng HDD truyền thống. Sự khác biệt rõ rệt ngay từ những lần khởi động hệ điều hành hay sao lưu dữ liệu.
– Thời gian tải các file lớn, video hay ứng dụng đồ họa phức tạp sẽ giảm một cách đáng kể.
– Với 8TB dung lượng, ST8000NM018Bcung cấp đủ không gian để bạn lưu trữ hàng nghìn tài liệu, hình ảnh, video, cùng các phần mềm và trò chơi yêu thích mà không lo thiếu bộ nhớ. Dung lượng này lý tưởng cho các máy chủ yêu cầu không gian lưu trữ lớn.
– Cho phép ổ cứng kết hợp giữa công nghệ ghi 4K với hệ thống lưu trữ 512 byte truyền thống. Giúp hoạt động linh hoạt và tương thích tốt với hệ thống cũ mà không làm giảm hiệu suất.
– Đầu tư vào ST8000NM018B, bạn sẽ cảm nhận ngay sự khác biệt trong từng thao tác.

Thông số kỹ thuật về HDD camera Seagate Exos Enterprise 7E2, EMC DELL 8TB SAS 3.5 (ST8000NM018B)
| SPECIFICATIONS | |
| Brand | Seagate |
| Series | Exos 7E8 |
| Model | ST8000NM018B |
| Capacity | 8TB |
| Form Factor | 3.5″ |
| Reliability / Data Integrity | |
| Vibration, Non-Operating: 10 Hz to 500 Hz (Grms) | 5 |
| MTBF | 2,000,000 Hours |
| Reliability Rating @ Full 24×7 Operation (AFR) | 0.44% |
| Non-Recoverable Read Errors per Bits Read | 1 Sector Per 10E15 (Maximum) |
| Power-On Hours per Year | 8,760 |
| Bytes Per Sector | 512 |
| Performance | |
| Spindle Speed | 7200 RPM |
| Interface Access Speed (Gb/s) | 6.0, 3.0, 1.5 |
| Sustained Transfer Rate OD (MB/s, MiB/s) | 215 (Maximum) |
| Average Latency | 4.16 ms |
| Interface Ports | Single |
| Rotational Vibration | 12.5 @ 1,500 Hz (rad/s) |
| Power Consumption | |
| Idling Average | 7.1 W (Average) |
| Average Operating Power | 12.91 W |
| Power Supply Requirements | +12 V and +5 V |
| General | |
| Features | Humidity Sensor |
| SuperParity | |
| Low Halogen | |
| PowerChoice Technology | |
| PowerBalance Technology | |
| Advanced Write Caching (2M Internal NOR Flash) | |
| Operating Temperature | 5°C – 60°C |
| Shock | Operating (Read/Write): 70/40 Gs |
| Non-Operating (1ms/2ms): 150/300 Gs | |
| Dimensions | 26.1 x 101.85 x 147 mm |
| Weight | 716 g |
| Warranty Information | |
| Warranty | 5 Year Limited Warranty |
Quý Khách hàng có nhu cầu mua hàng hoặc cần tư vấn về Ổ CỨNG SEAGATE vui lòng liên hệ với Chúng tôi theo địa chỉ bên dưới:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.