Giới thiệu về Easy Managed Switch Omada 5 Cổng Gigabit Tp-Link (ES205G)
– Easy Managed Switch Omada 5 Cổng Gigabit Tp-Link (ES205G) là giải pháp hoàn hảo cho hệ thống mạng doanh nghiệp, đảm bảo hiệu suất cao, bảo mật tối đa và khả năng mở rộng linh hoạt.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps
- Dễ sử dụng: Hỗ trợ cắm và chạy để kết nối tức thì và cấu hình đơn giản cho các tính năng bổ sung
- Quản lý tập trung trên nền tảng đám mây thông qua web hoặc ứng dụng Omada
- Ngăn chặn vòng lặp tự động, VLAN và IGMP Snooping
- Thiết kế không quạt cho hoạt động êm ái
- Vỏ kim loại bền bỉ và thiết kế để bàn/treo tường
Thông số kỹ thuật về Tp-Link ES205G
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | • 5× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports. • AUTO Negotiation/AUTO MDI/MDIX. |
| Số lượng quạt | Fanless |
| Cài đặt | • Desktop. • Wall Mount. |
| Khóa bảo mật vật lý | √ |
| Bộ cấp nguồn | External DC Power Adapter (Output: 5 VDC/ 0.6 A) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 3.9 × 3.9 × 1.0 in (100 × 98 × 25 mm) |
| Surge Protection | ±6kV |
| HIỆU SUẤT | |
|---|---|
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| Tốc độ chuyển gói | 7.4 Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 8 K |
| Bộ nhớ đệm gói | 4 Mbits |
| Khung Jumbo | 15 KB |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Switch Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.