Giới thiệu về Card mạng PCI WiFi 6 AX3000 & Bluetooth 5.2 Tp-Link (Archer TX3000E)
– Card mạng PCI WiFi 6 AX3000 & Bluetooth 5.2 Tp-Link (Archer TX3000E) cho phép các thiết bị của bạn hoạt động với tốc độ mạng tối đa. Tận hưởng khả năng phát trực tuyến mượt mà, chơi game AR/VR đắm chìm và tải xuống cực nhanh.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- Wi-Fi 6 Tốc độ cao—Phá vỡ giới hạn gigabit với tốc độ lên đến 2402 Mbps (5GHz) + 574 Mbps (2.4 GHz)
- Trải nghiệm mượt mà—Độ trễ thấp hơn 75% đảm bảo độ nhạy cho các trò chơi thời gian thực
- Kết nối đáng tin cậy—Chipset Wi-Fi 6 Intel® mang đến mạng Wi-Fi tốc độ cao.
- Vùng phủ sóng rộng lớn—Hai ăng ten đẳng hướng với đế từ được thiết kế để tối ưu hóa việc thu sóng
- Bluetooth 5.2 —Công nghệ Bluetooth mới nhất cho tốc độ nhanh hơn và vùng phủ rộng hơn.
- Bảo mật nâng cao— Các cải tiến bảo mật mới nhất WPA3 cung cấp khả năng bảo vệ nâng cao.
- Chế tác tinh xảo — Tản nhiệt chuyên dụng và mạ vàng được chế tác để cải thiện độ ổn định.
- Khả năng tương thích ngược – Hỗ trợ đầy đủ các chuẩn 802.11ac/a/b/g/n
Thông số kỹ thuật về Archer TX3000E
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | USB 2.0 |
| LED | Trạng thái |
| Kích thước ( R x D x C ) | 0.7 × 0.41 × 1.59 in. (19.7 × 10.3 × 40.5 mm) |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n 2.4 GHz, IEEE 802.11a/n/ac 5 GHz |
| Băng tần | 5GHz 2.4GHz |
| Bảo mật Wi-Fi | WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Router Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.