Giới thiệu về Camera WiFi Hero A1 5.0MP Dahua (DH-H5AE)
– Camera WiFi Hero A1 5.0MP Dahua (DH-H5AE) là giải pháp giám sát an ninh hiện đại, cho hình ảnh sắc nét và chi tiết, giúp bạn ghi lại mọi hoạt động quan trọng.
– Sản phẩm tích hợp micro chất lượng cao, cho phép thu âm môi trường xung quanh rõ ràng, đồng thời ứng dụng công nghệ phát hiện tiên tiến giúp giảm thiểu cảnh báo giả và tối ưu hóa hiệu quả giám sát. Đảm bảo ghi hình ổn định và rõ ràng ngay lập tức trong điều kiện ánh sáng yếu.
– Thời gian thực không trễ hình, độ nhạy sáng tối thiểu 0.04Lux/F1.85, 0Lux IR on, chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB),tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), Chống nhiễu (2D-DNR)
– Thiết kế kết nối Wifi linh hoạt giúp việc lắp đặt trở nên dễ dàng, phù hợp với các hệ thống giám sát hiện đại cho cả gia đình và doanh nghiệp. Đảm bảo độ tối ưu cho các tính năng, giúp bạn bảo vệ tài sản một cách hiệu quả.
– Đây là một trong những thương hiệu được yêu thích nhất thế giới, đồng thời không ngừng cải tiến và phát triển công nghệ với các thiết bị có chức năng quan sát, giám sát chuyên nghiệp nhằm đáp ứng phù hợp với nhu cầu ngày càng cao của người sử dụng.
Thông số kỹ thuật về Camera Dahua
| Cảm biến hình ảnh | 1/3” CMOS. |
| Độ phân giải tối đa | 5.0MP (2880 x 1620). |
| Tầm xa hồng ngoại | 10 m. |
| Ống kính | Khẩu độ F2.0, góc nhìn ngang 73°, dọc 41°, chéo 88°. |
| Góc xoay (Pan/Tilt) | Xoay ngang 0°–355°, xoay dọc –5° đến 80°. |
| Chuẩn nén video | H.265. |
| Tốc độ khung hình | 2880 x 1620 @25/30fps (Main), 640 x 360 @25/30fps (Sub). |
| Chế độ ngày/đêm | Tự động (ICR), Màu, Trắng/Đen. |
| WDR | DWDR. |
| Phát hiện chuyển động | Có. |
| Phát hiện con người | Có. |
| Âm thanh | Tích hợp mic và loa. |
| Kết nối mạng | RJ-45 (10/100 Base-T), Wi-Fi IEEE 802.11b/g/n/ax (2.4 GHz). |
| Lưu trữ | Thẻ nhớ Micro SD tối đa 256 GB. |
| Phần mềm quản lý | DMSS, hỗ trợ iOS và Android. |
| Nguồn điện | 5VDC. |
| Tiêu thụ điện | Cơ bản: 1.9W, Tối đa: 4W (khi bật IR và xoay PT). |
| Chất liệu | Nhựa. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +45°C. |
| Kích thước | Φ77.8 mm × 108.1 mm. |
| Trọng lượng | 195 g. |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Camera Dahua vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.