Bộ chuyển đổi quang điện netLINK giá rẻ! Mua converter netLINK ở đâu?

Tháng Sáu,
28/06/2019
Đăng bởi admin

1/ Sơ lược bộ chuyển đổi quang điện netLINK giá rẻ:

netLINK là thương hiệu của công ty chuyên sản xuất: bộ chuyển đổi quang điện netLINK (media converter), converter quang video (video converter), Bộ chuyển đổi video HD-CVI / TVI / AHD, Bộ chuyển đổi POE, Module quang SFP, Bộ chuyển đổi HD / 3G-SDI / HDMI / VGA / DVI.

Các sản phẩm công ty netLINK có độ tin cậy cao tạo ra các giải pháp kết nối an toàn về truyền tải an toàn thông tin quan trọng và nhạy cảm; giám sát và điều khiển từ xa các thiết bị và thiết bị mạng, …

bộ chuyển đổi quang điện netLINK chất lượng cao và có giá thành tốt nhất trên thị trường với chế độ hậu mãi siêu tốt bảo hành 24 tháng (1 đổi 1).

2/ Mua converter quang NETLINK chính hãng ở đâu:

Công ty TELIT-Vattumang.net là nhà nhập khẩu và phân phối chính thức tất cả các dòng sản phẩm Converter quang hay còn gọi là Media converter ở Việt Nam. Chúng tôi cung cấp đầy đủ chứng nhận xuất xứ (CO) và chứng nhận chất lượng sản phẩm (CQ) cho tất cả các tất cả thiết bị chuyển đổi quang điện netLINK mà chúng tôi đang kinh doanh.

 

3/ Các loại model converter quang netLINK 100MB và 1,000MB:

Converter quang NETLINK 1.0GB, dùng 1 sợi quang 25km cho cáp Single mode 

Converter quang NETLINK 1.0GB, dùng 2 sợi quang 25km cho cáp Single mode

Converter quang NETLINK 100MB, dùng 1 sợi quang 25km cho cáp Single mode

Card converter quang NETLINK 1GB, dùng 2 sợi quang 40km cho cáp Single mode

 

– Vui lòng liên hệ bên dưới để nhận được tư vấn và ưu đãi về giá:

 CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT 

 Trụ Sở : 4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh

 VPGD : 435/2 Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, Tp.HCM 

 Điện thoại : (028) 6685 7387 – Hotline: 0941 023 023

 Email : sale@vattumang.net

 Website : https://vattumang.net

Quý khách mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ qua email: sale@vattumang.net
Điện thoại hỗ trợ và khiếu nại (8h00 đến 17h30) 0941 023 023

 

X