Giới thiệu về Đèn Spotlight WiFi thông minh, đa sắc Tp-Link (Tapo L630)
– Đèn Spotlight WiFi thông minh, đa sắc Tp-Link (Tapo L630) là dòng thiết bị 16 triệu màu với nhiều lựa chọn ánh sáng nhiều màu sắc. Đèn thông minh Tapo L630 có thể điều chỉnh được nhiệt độ màu từ 2200K đến 6500K dựa trên các nhu cầu thay đổi và điều chỉnh được độ sáng để chiếu sáng bất kỳ vật thể nào.
– Tp-Link cung cấp nhiều dòng WiFi 6 như router Archer AX (AX10, AX20, AX73…), hệ thống Mesh Deco X (X20, X50, X90…) phù hợp cho nhà rộng, và Access Point Omada EAP dành cho doanh nghiệp.
– WiFi Tp-Link sử dụng công nghệ OFDMA & MU-MIMO giúp tăng hiệu quả truyền tải, hỗ trợ bảo mật WPA3 và tiết kiệm năng lượng với Target Wake Time (TWT). Tp-Link là lựa chọn đáng cân nhắc cho cả cá nhân lẫn doanh nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
- 16 triệu màu – Lựa chọn ánh sáng nhiều màu sắc, từ mờ đến bất kỳ độ sáng nào.
- Nhiệt độ màu – Điều chỉnh nhiệt độ màu từ 2.200 K đến 6.500 K.
- Chuẩn chuôi GU10 – Tương thích tốt với mọi thiết bị chuẩn GU10.
- Phân nhóm – Điều khiển tất cả các Đèn chiếu thông minh của Tapo chỉ bằng một cú nhấp chuột trên Ứng dụng
- Tiết kiệm năng lượng – Giảm sử dụng năng lượng bằng cách vận hành tiết kiệm năng lượng.
- Điều khiển từ xa – Bật/tắt ngay lập tức đèn spotlight mọi lúc mọi nơi thông qua Ứng dụng Tapo.
- Lên Lịch – Đặt trước một lịch trình cố định để tự động quản lý các thiết bị thông minh.
- Hẹn giờ – Tạo danh sách đồng hồ đếm ngược để kiểm soát thời gian chính xác hơn.
- Điều khiển bằng giọng nói – lệnh thoại qua Amazon Alexa hoặc Google Assistant.
- Dễ dàng cài đặt & Sử dụng – Không yêu cầu hub, cài đặt nhanh chóng và quản lý dễ dàng.
Thông số kỹ thuật về Tp-Link Tapo L630
| MẠNG | |
|---|---|
| Giao thức Wi-Fi | IEEE 802.11 b/g/n |
| Băng tần Wi-Fi | 2.4 GHz |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
|---|---|
| Chuẩn Chuôi | GU10 |
| Độ Sáng | 350 Lumens (Tương đương 50 W) |
| Tùy Chỉnh Độ Sáng | Có (chỉ qua ứng dụng và thoại) |
| Góc Chùm Sáng | 40° |
| SDCM | < 6 |
| Chuyển Đổi Vòng Kết Nối | 15,000 |
| Tuổi thọ | 15,000 Hrs |
| Trọng Số Tiêu Thụ Năng Lượng | 4 kWh/1,000 h |
| Lớp năng lượng | E |
| Điện áp (Vôn) | 220-240 V, 50/60 Hz |
| Nhiệt Độ Màu | 2,200-6,500 K |
| Thời Gian Khởi Động Lên Đến 95% | ≤1 giây |
| Chỉ Số Kết Xuất Màu | ≥ 80 |
| Công Suất | 3.7 W |
| Nguồn Dự Phòng | 0.2 W |
| THÔNG TIN CHUNG | |
|---|---|
| Nhiệt Độ Hoạt Động | 0 ºC~ 40 ºC |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90%RH, Không ngựng tự |
| Trọng lượng | 55 g (bao gồm đóng gói) |
| Sản phẩm bao gồm | Đèn Spotlight Thông Minh Tapo. Hướng dẫn khỏi động nhanh. |
| Chuôi đèn | Phù hợp GU10 |
| Kích Thước Sản Phẩm | D50 x 55.2 mm |
| Chứng Chỉ | CE, ERP, RoHS, RCM |
Quý Khách hàng có nhu cầu tư vấn về Đèn Tp-Link vui lòng liên hệ:
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TELIT
4F Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Tp.Hồ Chí Minh
(028) 35.39.59.79 – Hotline: 0941 023 023











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.