Bộ (2 cái) converter quang 100MB giá rẻ NETLINK Single mode dùng 1 sợi quang 25Km

Mã: HTB-1100S
Lưu ý: GIÁ BÁN chưa bao gồm thuế VAT 10% (tùy theo sản phẩm có hoặc không bắt buộc lấy VAT).

Giá bán: 680.000đ

Giá KM: 319.000đ

Thông tin sản phẩm

Bộ (2 cái) chuyển đổi quang điện Media Converter Single mode 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
♦ Khoảng cách truyền: 25 km.
♦ Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
♦ Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/ 1550nm.
♦ Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
♦ Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
♦ Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX to 100Base-FX.
♦ Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
♦ Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.
♦ Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.
Xuất xứ Trung Quốc (CO & CQ).
Bảo hành: 24 tháng (1 đổi 1).

Thông tin giá và khuyến mãi

Lưu ý: GIÁ BÁN chưa bao gồm thuế VAT 10% (tùy theo sản phẩm có hoặc không bắt buộc lấy VAT).
319.000đ
Giá niêm yết: 680.000đ
-54%
  • Kho hàng: Còn hàng

Vui lòng liên hệ để có giá tốt:

 (028) 6685 7387 - Hotline: 0941 023 023

  [email protected]

[Total: 5    Average: 5/5]

– Công ty NETLINK chuyên sản xuất: Bộ chuyển đổi sợi quang, Bộ chuyển đổi quang video, Bộ chuyển đổi video HD-CVI / TVI / AHD, Bộ chuyển đổi POE, Module quang SFP, Bộ chuyển đổi HD / 3G-SDI / HDMI / VGA / DVI. Các sản phẩm công ty NETLINK có độ tin cậy cao tạo ra các giải pháp kết nối an toàn về truyền tải an toàn thông tin quan trọng và nhạy cảm; giám sát và điều khiển từ xa các thiết bị và thiết bị mạng, …

Bộ (2 cái) chuyển đổi quang điện Single mode 100MB, 1 sợi quang 25Km hãng NETLINK (HTB-1100SA/B) là thiết bị chất lượng cao, giá cạnh tranh nhất trên thị trường và chế độ bảo hành chu đáo (24 tháng).

 

 

Đọc thêm

Bộ chuyển đổi quang điện 100MB giá rẻ Single mode, 1 sợi quang 25Km hãng NETLINK (HTB-1100SA/B)

Hỗ trợ Tự động tương thích 10 / 100M
Hỗ trợ giao thức IEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Loại sợi 1 sợi quang
Kết nối sợi quang Sợi quang single mode( 25km)
Chế độ truyền half/full duplex
Giao diện Ethernet RJ45
Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
Bước sóng quang học 1310nm,1550nm
Ber < 1/1000000000
Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
POWER 2.5W
Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃
Độ ẩm làm việc 5%-95%
Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
Cân nặng 0.38KG
Kích thước 229x122x50mm đóng gói, 94×70.6×26.5mm thiết bị