Converter quang giá rẻ 1,000mb (1gb) netLINK SM dùng 1 sợi 25km

(1 đánh giá của khách hàng)

849.000 599.000

Chuyển đổi quang điện Media converter Single mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX.
– Khoảng cách truyền: 20 km.
– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
– Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.
– Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
– Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
– Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
– Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.
– Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.
– Xuất xứ Trung Quốc (CO & CQ).
– Bảo hành: 24 tháng (1 đổi 1).

Bảo hành: chính hãng theo tiêu chuẩn NSX
Cam kết: hàng mới 100%, chính hãng có CO & CQ
Mã: HTB-GS-03A/B Danh mục: